قصيدة القطار بالسواحلية 1984 Train

View previous topic View next topic Go down

قصيدة القطار بالسواحلية 1984 Train

Post by Admin on Thu May 18, 2017 12:52 am

قصيدة
القطار بالسواحلية

1984 Train
Ambaye alisema Phoenix haiwezekani kurudi hapa ni treni tu

kuondoka kurefu
--------------------------------------------
Kama kukimbia nusu ya Hebron kuyeyusha maendeleo mwongozo

neighing hata mitweto nzito alisema matawi yake mabwawa

kurejelea kudu
--------------------------------------------------
Mara tu baada ya
nzuri mawazo yake
Wajumbe meli kutoka humo au sijui ni kiasi gani sisi kumbukumbu

inapita nzu
--------------------------------------------------
 Hapa ni nyuma ya madirisha katika Naga Girls Hassan ina sieves

kutuliza maumivu, na jua katika kuangalia halisi maumivu
-------------------------------------------------- -
 Mimi ni mweusi kiganja usiku draped Do ATTAC, Ee nafsi yangu

kuzungumza breeze Sharda kama mimi
O Qatar katika njia ya muda mrefu
mahmoud el ayat
محمود العياط

Admin
Admin

Posts : 361
Join date : 2016-11-11

View user profile http://srar.ahlamontada.com

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum